पंतप्रधान कार्यालय
azadi ka amrit mahotsav

इंडोनेशियात भूकंपामुळे झालेल्या जीवितहानी बद्दल पंतप्रधानांनी व्यक्त केले तीव्र दु:ख

प्रविष्टि तिथि: 22 NOV 2022 2:43PM by PIB Mumbai

नवी दिल्ली, 22 नोव्हेंबर 2022

इंडोनेशियातील भूकंपामुळे झालेल्या जीवितहानीबद्दल पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी तीव्र दुःख व्यक्त केले आहे. जखमींच्या प्रकृतीत लवकर सुधारणा व्हावी अशी मनोकामना व्यक्त करत, या दु:खाच्या काळात इंडोनेशियाच्या पाठीशी भारत ठामपणे उभा असल्याचे पंतप्रधानांनी सांगितले.

पंतप्रधान ट्वीट संदेशात म्हणाले;

इंडोनेशियातील भूकंपामुळे झालेल्या मालमत्ता आणि जीवितहानीमुळे दुःख झाले आहे. पीडित आणि त्यांच्या कुटुंबियां प्रति मनापासून सहवेदना. जखमींच्या प्रकृतीत लवकर सुधारणा व्हावी ही सदिच्छा. या दु:खाच्या काळात भारत इंडोनेशियासोबत उभा आहे.

 

S.Tupe/V.Ghode/P.Malandkar

 

सोशल मिडियावर आम्हाला फॉलो करा:@PIBMumbai   Image result for facebook icon /PIBMumbai    /pibmumbai  pibmumbai[at]gmail[dot]com  /PIBMumbai    /pibmumbai

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 


(रिलीज़ आईडी: 1877958) आगंतुक पटल : 187
इस विज्ञप्ति को इन भाषाओं में पढ़ें: English , Urdu , हिन्दी , Assamese , Bengali , Manipuri , Punjabi , Gujarati , Odia , Tamil , Telugu , Kannada , Malayalam