पंतप्रधान कार्यालय
azadi ka amrit mahotsav

महाराष्ट्रातील पुणे येथे झालेल्या अपघातातल्या जीवितहानीबद्दल पंतप्रधानांनी व्यक्त केला शोक


प्रधानमंत्री राष्ट्रीय मदत निधीमधून मदत जाहीर

Posted On: 11 AUG 2025 8:35PM by PIB Mumbai

नवी दिल्‍ली, 11 ऑगस्‍ट 2025 

 

पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी महाराष्ट्रातील पुणे येथील  अपघातात झालेल्या जीवितहानीबद्दल तीव्र दुःख व्यक्त केले आहे. जखमींच्या प्रकृतीला आराम पडावा  अशी कामना  पंतप्रधानांनी व्यक्त केली.

या अपघातामध्ये मृत्युमुखी पडलेल्या व्यक्तींच्या जवळच्या नातेवाइकाला पंतप्रधान राष्ट्रीय मदत निधीतून दोन लाख रुपये आणि जखमींना 50 हजार रुपयांची मदत त्यांनी  जाहीर केली  आहे.

पंतप्रधान कार्यालयाने ‘एक्स’ या समाज माध्‍यमावर  पोस्ट केले;

"महाराष्ट्रातील पुणे येथे झालेल्या अपघातात झालेल्या जीवितहानीमुळे दुःख झाले आहे. या दुर्घटनेत ज्यांनी आपले आप्त गमावले आहेत त्यांच्याविषयी  संवेदना. जखमी लवकर बरे व्हावेत अशी प्रार्थना.

प्रत्येक मृतांच्या नातेवाईकाला पंतप्रधान राष्ट्रीय मदत निधीतून दोन लाख रुपयांची मदत दिली जाईल. जखमींना 50 हजार रुपये दिले जातील: पंतप्रधान @narendramodi"

 

* * *

निलिमा चितळे/सुवर्णा बेडेकर/दर्शना राणे

सोशल मिडियावर आम्हाला फॉलो करा:@PIBMumbai   Image result for facebook icon /PIBMumbai    /pibmumbai  pibmumbai[at]gmail[dot]com  /PIBMumbai    /pibmumbai


(Release ID: 2155303)