హోం మంత్రిత్వ శాఖ

2022 స్వాతంత్య్ర దినోత్సవం సందర్భంగా జైలు సిబ్బందికి కరెక్షనల్ సర్వీస్ మెడల్స్ ప్రకటన

Posted On: 14 AUG 2022 10:48AM by PIB Hyderabad

స్వాతంత్య్ర  దినోత్సవం, 2022 సందర్భంగా, జైలు సిబ్బందికి కరెక్షనల్ సర్వీస్ పతకాలను ప్రదానం చేయడానికి భారత రాష్ట్రపతి ఆమోదించారు:

పతకాల వివరాలు: 

క్రమ సంఖ్య 

పేరు 

హోదా 

రాష్ట్రం/కేంద్రపాలిత ప్రాంతం 

  1.  

శ్రీ జగ్జిత్ సింగ్ 

ఐజీ ప్రిజెన్స్ 

హర్యానా 

  1.  

శ్రీ డి ఆర్ అజయ్ కుమార్ 

అసిస్టెంట్ సూపరింటెండెంట్ గ్రూప్-2

కేరళ 

  1.  

శ్రీ రంజిత్ రఘురాం కథం 

సుబేదార్ 

మహారాష్ట్ర 

  1.  

శ్రీ అమృత్ తుకారాం పాటిల్ 

హవాల్దార్ 

మహారాష్ట్ర 

  1.  

శ్రీ మహేష్ హనుమంత్ హిర్వే 

సిపాయ్ 

మహారాష్ట్ర 

  1.  

శ్రీ బివెందు భుయాన్ 

జైలర్ 

ఒడిశా 

  1.  

శ్రీ సునీల్ కుమార్ 

హెడ్ వార్డెర్ 

ఢిల్లీ 

 

మెరిటోరియస్ సర్వీస్ కోసం కరెక్షనల్ సర్వీస్ పతకాలు 

 

క్రమ సంఖ్య 

పేరు 

హోదా 

రాష్టం/కేంద్రపాలిత ప్రాంతం 

1.

శ్రీ రబి రామ్ ఇంగ్టి 

జైలర్ 

అస్సాం 

2.

శ్రీ  లక్ష్మీ రామ్ యాదవ్ 

వార్డెర్ 

చ్చతిస్గడ్ 

3.

శ్రీ గిరిధర్ సేన్ 

వార్డెర్ 

చత్తీస్గఢ్ 

4.

శ్రీ చొట్టే లాల్ 

హెడ్ వార్డెర్ 

హర్యానా 

5.

శ్రీమతి సుమిత్రా దేవి 

వార్డర్ 

హర్యానా 

6.

శ్రీ భూపేంద్ర సింగ్ 

హెడ్ వార్డర్ 

హిమాచల్ ప్రదేశ్ 

7.

శ్రీ నిహాల్ చాంద్ 

హెడ్ వార్డర్ 

హిమాచల్ ప్రదేశ్ 

8.

మొహ్మద్ ఇక్బాల్ మీర్ 

సెక్షన్ ఆఫీసర్/డిప్యూటీ సూపరింటెండెంట్ 

జమ్మూ కాశ్మీర్ 

9.

శ్రీ దేవేందర్ సింగ్ 

వార్డర్ 

జమ్మూ కాశ్మీర్ 

10.

శ్రీ సునీల్ డి గల్లె 

అసిస్టెంట్ సూపరింటెండెంట్ 

కర్ణాటక 

11.

శ్రీ శివబసప్ప కంద్రనాథ్ 

జైలర్ 

కర్ణాటక 

12.

శ్రీ డిఆర్ శశిధర 

అసిస్టెంట్ జైలర్ 

కర్ణాటక 

13.

శ్రీమతి ఆర్ గంగమ్మ 

హెడ్ వార్డెర్ 

కర్ణాటక 

14.

శ్రీమతి శ్యామలాంబిక కే. 

అసిస్టెంట్ సూపరింటెండెంట్ గ్రేడ్-I

కేరళ 

15.

శ్రీ అనంతకుమార్ పాండే 

 అకౌంటెంట్ 

మధ్య ప్రదేశ్ 

16.

శ్రీమతి నీనా శ్రీవాస్తవ 

ఎంబ్రాయిడరీ ఇన్స్ట్రక్టర్ 

మధ్య ప్రదేశ్ 

17.

శ్రీ భరత్ సింగ్ నస్య 

హెడ్ వార్డెర్ 

మధ్య ప్రదేశ్ 

18.

శ్రీ సునీల్ కుమార్ రణధీర్ 

హెడ్ వార్డెర్ 

మధ్య ప్రదేశ్ 

19.

శ్రీ ఆశారాం యాదవ్ 

వార్డర్

మధ్య ప్రదేశ్ 

20.

శ్రీ నరేంద్ర కుమార్ కటారే 

వార్డర్ 

మధ్య ప్రదేశ్ 

21.

శ్రీ హర్షద్ భికాన్రావు అహిర్ రావు 

సూపరింటెండెంట్ క్లాస్-I 

మహారాష్ట్ర 

22.

శ్రీ దత్తాత్రేయ మాధవరావు ఉమక్ 

జైలర్ గ్రేడ్-II 

మహారాష్ట్ర 

23.

శ్రీ బాలాసాహెబ్ సోపాన్ కుంభార్ 

సుబేదార్

మహారాష్ట్ర 

24.

శ్రీ ప్రకాష్ గన్పత్ సవేదేకర్  

సుబేదార్ 

మహారాష్ట్ర 

25.

శ్రీ అశోక్ దగాడు చవాన్ 

సుబేదార్ 

మహారాష్ట్ర 

26.

శ్రీ అశోక్ కుమార్ తమంగ్ 

హెడ్ వార్డర్ 

మణిపూర్ 

27.

శ్రీ సుశీల్ బారువా 

వార్డర్ 

మేఘాలయ 

28.

శ్రీ ప్రణబ్ కేఆర్ దాస్ 

అసిస్టెంట్ సూపరింటెండెంట్ 

మేఘాలయ 

29.

శ్రీ బులు మతియా 

జైలర్ 

ఒడిశా 

30.

శ్రీ శుపక్ కియార్ 

అసిస్టెంట్ 

ఒడిశా 

31.

శ్రీ జిగ్మీ దోర్జీ భూటియా 

 అసిస్టెంట్ సబ్ జైలర్ 

సిక్కిం 

32.

శ్రీ డి జవహర్ 

అసిస్టెంట్ జైలర్ 

  తమిళ నాడు   

33.

శ్రీ ఆర్ శంకర్ రామేశ్వరన్ 

గ్రేడ్-1 వార్డెర్ 

తమిళనాడు 

34.

శ్రీ జే. వీరాస్వామి 

చీఫ్ వార్డెర్ 

తెలంగాణ 

35.

శ్రీ వలదాసు జోసెఫ్ 

హెడ్ వార్డెర్ 

తెలంగాణ 

36.

శ్రీ అమన్దీప్ 

అదనపు సుపరెంటెండెంట్

చండీగఢ్ 

37.

ఊర్మిళ 

అసిస్టెంట్ సుపరెంటెండెంట్ 

ఢిల్లీ

38.

శ్రీ ఇందర్జీత్ సింగ్ 

హెడ్ వార్డెర్ 

ఢిల్లీ 

 

****



(Release ID: 1851965) Visitor Counter : 139